WF2076 lọc làm mát Fleetguard

Water, Spin-On

Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp, máy phát điện, máy nông nghiệp

Chuyên dùng cho: Komatsu, Cummins, Hitachi, Ingersoll-Rand, Liebherr,....

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: WF2076
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số WF2076 lọc làm mát Fleetguard

# Thuộc tính Giá trị
1 COOLANT ADDITIVE FORM PELLET
2 Đường kính ngoài 92.96 mm
3 Bước ren 11/16-16 UN-2B

WF2076 lọc làm mát Fleetguard Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AGCO 71372880
ALASKA DIESEL 2415001
ATLAS COPCO 5541830700
AVELING-BARFORD SW603147
BMC TRUCKS 9P917818
BOMAG 31701076
BOSCH 9455085028
CUMMINS 258265
CUMMINS 299084
CUMMINS 2999084
CUMMINS ONAN 1303576
DEMAG 69583573
DRIL TECH 1002074
DYNAPAC 4700945947
EUCLID 15267515
EUCLID-HITACHI E12967020
FIAT HITACHI 76102382
FIAT HITACHI 76191555
FIAT-ALLIS 76107812
FLEETGUARD WF2076
FURUKAWA 3381756H1
GUANGXI LIUGONG MACHINERY 40C0536
HITACHI 42286891
HITACHI 4228689
HITACHI 4266063
HOUGH 1214922H2
HOUGH VE3625
INGERSOLL-RAND 57232027
IRLEMP PW2014
JCB 2912215
KASSBOHRER 83121050210
KDC PARTS VE3625
KOMATSU 6742013490
KOMATSU CU3318319
KOMATSU CUWF2014
KOMATSU VE3625
LIEBHERR 7367044
LIEBHERR 737044
MANITOU 4136340
ORENSTEIN & KOPPEL 7225097
ORENSTEIN & KOPPEL 7225997
POCLAIN K2950518
RENAULT 5000822870
SDMO 330560053
SISU 1696300641
SSANG YONG 3318319
TEC-FIL PSA276
TEREX / TEREX ADVANCE 15275737
TEREX / TEREX ADVANCE 15503337
VME 12967020
VOLVO 12967020
VOLVO 8228959
WIRTGEN 2147251

Mô tả WF2076 lọc làm mát Fleetguard