WF2055 lọc làm mát Fleetguard

Water, Spin-On

Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp, máy phát điện, máy nén khí

Chuyên dùng cho: KOMATSU, John Deere, Hitachi, Ingersoll-Rand, NEW HOLLAND, Cummins,...

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: WF2055
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số WF2055 lọc làm mát Fleetguard

# Thuộc tính Giá trị
1 Chiều dài 191.26 mm
2 Additive Base DCA2
3 COOLANT ADDITIVE FORM PELLET
4 Đường kính ngoài 93.22 mm
5 Bước ren 11/16-16 UN-2B

WF2055 lọc làm mát Fleetguard Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
ALASKA DIESEL 6004111160
AP LOCKHEED AP3539A
AP LOCKHEED AP3539
AP LOCKHEED LK3538
BAUDOUIN 15039040H
CATERPILLAR 1170189
CATERPILLAR 7E6013
CATERPILLAR 9N3366
COLES 8769674
CUMMINS 209607
CUMMINS 258264
CUMMINS 3315788
E.R.F. C3305370
FAUN-FRISCH 4787502
FIAT-ALLIS 61259013
FIAT-ALLIS 70698281
FIAT-ALLIS 78300224
FLEETGUARD WF2055
FODEN Y02729105
FODEN Y05013401
FORD 749F8A469BAA
FORD D5HZ8A424A
FORD V26206
GMC 23507189
GMC 6439696
HITACHI E12975524
INGERSOLL-RAND 51914364
JOHN DEERE AR87112
JOHN DEERE AR89379
JOHN DEERE AR94650
KENWORTH K251341
KENWORTH KW2054
KOMATSU 6004111030
KOMATSU CUWF2054A
KOMATSU CUWF2054
KOMATSU 6004111160
LIEBHERR 7402019
LIEBHERR 7364111
MAN 50063050001
MAN W6508262
MOTORCRAFT FW8
NEW HOLLAND 70698281
ORENSTEIN & KOPPEL 1431699
ORENSTEIN & KOPPEL 264589
PACCAR Y02729105
PERRY PFC24A
PERRY PFC30
PETERBILT 512185
RENAULT 5000808722
ROLLS-ROYCE OE46263
SANDVIK 19850057
SCANIA 35098601
SCANIA 350986
SISU 1696300361
VERSATILE 26206
VOLVO 207015007
VOLVO 79286795
WHITE 207010001
WHITE 207015007
WHITE 27077521

Mô tả WF2055 lọc làm mát Fleetguard