P551257 lọc nhớt Donaldson

LUBE FILTER, SPIN-ON BYPASS

Thương hiệu: Donaldson Xuất xứ: Indonesia Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy nông nghiệp, máy công trình, lọc cho xe tải

Chuyên dùng cho: KUBOTA, NEW HOLLAND, HITACHI,...

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: P551257
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Chi tiết thông số P551257 lọc nhớt Donaldson

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 110 mm (4.33 inch)
2 Bước ren M20 x 1.5
3 Chiều dài 162 mm (6.38 inch)
4 Gasket OD 105 mm (4.13 inch)
5 Gasket ID 95 mm (3.74 inch)
6 Efficiency 99% 30 micron
7 Collapse Burst 6.9 bar (100 psi)
8 Type Full-Flow
9 Kiểu Spin-On
10 Ứng dụng chính ISUZU X13201012

P551257 lọc nhớt Donaldson Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AMERICAN MOTORS CORPORATION IO348
AMERICAN PARTS 91406
ASAHI 348AK
ASAHI 348K
BIG A 91406
DONALDSON P551257
EXMAN IO348
GREYFRIARS 9093S
HITACHI 1132401612
HITACHI 4285642
HITACHI 4429725
ISUZU 11132401610
ISUZU 1113240161Q
ISUZU 1132400480
ISUZU 1132400481
ISUZU 1132400482
ISUZU 1132400590
ISUZU 1132400591
ISUZU 1132400632
ISUZU 1132401230
ISUZU 1132401610
ISUZU 1132401611
ISUZU 1132401612
ISUZU 132401230
ISUZU 132401610
ISUZU 132401611
ISUZU 8970261342
ISUZU X13201012
ISUZU X13202012
JCB 2800359
JCB 2800002
JCB 2800359
JCB 8000002
KAWASAKI YZ1132400632
KAWASAKI YZ1132401612
KOEHRING 7308715
KRALINATOR L312
KUBOTA LP02P000061BDK
LINK BELT 3H1756
LINK BELT KNH0403
NEW HOLLAND 71457012
VMC LF551257
WAKO LO129K

Mô tả P551257 lọc nhớt Donaldson