P550049 lọc nhiên liệu Donaldson

FUEL FILTER, SPIN-ON PRIMARY

Thương hiệu: Donaldson Xuất xứ: Indonesia Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp

Chuyên dùng cho: YANMAR, KOMATSU, JOHN DEERE, CATERPILLAR,...

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: P550049
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Chi tiết thông số P550049 lọc nhiên liệu Donaldson

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 93.5 mm (3.68 inch)
2 Bước ren M20 x 1.5
3 Chiều dài 100 mm (3.94 inch)
4 Gasket OD 64 mm (2.52 inch)
5 Gasket ID 58 mm (2.28 inch)
6 Efficiency 99% 30 micron
7 Efficiency Test Std SAE J806
8 Type Primary
9 Kiểu Spin-On
10 Media Type Cellulose
11 Ứng dụng chính MITSUBISHI ME016823

P550049 lọc nhiên liệu Donaldson Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AC DELCO TP1267
AIRMAN-HOKUETSU 55923570
ALCO SP899
AMERICAN MOTORS CORPORATION SFF6823
AMERICAN MOTORS CORPORATION MF556
AMERICAN MOTORS CORPORATION KS566C
AMERICAN MOTORS CORPORATION FC15060
AMERICAN MOTORS CORPORATION FC14050
AMERICAN MOTORS CORPORATION FC14020
AMERICAN PARTS 95396
ASAHI MF556
ATLAS FD8130
BIG A 95396
BIG A 95395
BOBCAT 6599194
CAM2 FP570F
CASE/CASE IH FC405
CATERPILLAR ME016823
CATERPILLAR 3I1112
CATERPILLAR 1838187
CATERPILLAR 1347572
CHAMP FC352
CITGO FP570F
COMPAIR 1075A68250
COOPERS FSM4098
CROSLAND 5032
DAIHATSU 2330387304000
DAIHATSU 2330387304
DONALDSON P550049
EVERGARD F50305
EXMAN SFF6823
EXMAN MF556
EXMAN KS566C
EXMAN FC15060
EXMAN FC14050
EXMAN FC14020
FORD E3TZ9365A
FORD E3TZ9155B
FSA FF2023
GEHL 79757
GENERAC 10257778
GRANT FP570F
GREYFRIARS 881S
GREYFRIARS 829S
GUD Z137
HYUNDAI 521323570
HYUNDAI 3194545001
IAPCO A0338003
JOHN DEERE CH20196
KOBELCO MEO16823
KOBELCO 2451R1242A
KOMATSU TK055913850A
KOMATSU ME016823
KOMATSU 37Z02FF461
KRALINATOR F123
KUBOTA 7000034500
KUBOTA 1J80043170
LAZORLITE L116335
LAZORLITE L115975
LUCAS F4983
LUCAS F49
MASSEY FERGUSON 55923570
MAZDA TF0113ZA5
MAZDA SL0113850A
MAZDA SE0113850A
MAZDA SE0113850
MAZDA S23423570
MAZDA S21323850B
MAZDA S21323603
MAZDA S21323570
MAZDA S21313850B
MAZDA S21313850A
MAZDA S21313850
MAZDA RF0313850B
MAZDA FC1705
MAZDA 55923570
MAZDA 055923570A
MAZDA 55923570
MERCEDES-BENZ ME016872049
MERCEDES-BENZ ME016872
MITSUBISHI ME229355
MITSUBISHI ME229272
MITSUBISHI ME016872
MITSUBISHI ME016823
PMC 4219
PUROLATOR PER357F
PUROLATOR PER305F
PUROLATOR F56066
PUROLATOR F50305
PUROLATOR 6721540
RENAULT VI 35120800
REPCO 1131105
REPCO 1131103
SANY B222100000589
SANY 60235186
TCM 2080102112
TCM 208010211
THOMAS 21677
TOYOTA 2330387304
UNION CITY BODY FC405
UNOCAL FC352
VIC FC318
VMC FF550049
WAKO LF36K2
WARNER & SWASEY FP570F
WESTERBEKE 24363
WORLDPARTS W27201
YALE 900550814
YANMAR 12974055700
YANMAR 12947055700
YUTANI ME016823

Mô tả P550049 lọc nhiên liệu Donaldson