C15300 Mann lọc gió động cơ Caterpillar 4287984

Air Filter

Thương hiệu: Mann Filter Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp, máy nén khí, lọc cho xe nâng

Chuyên dùng cho: MASSEY-FERGUSON BAUMASCHINEN, TAKEUCHI, JLG, INGERSOLL-RAND,...

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: C15300
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số C15300 Mann lọc gió động cơ Caterpillar 4287984

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 149 mm
2 Đường kính trong 84 mm
3 Chiều dài 360 mm

C15300 Mann lọc gió động cơ Caterpillar 4287984 Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AGCO 055119R1
AGRALE-DEUTZ 8016.101.032.00.9
AMMANN 1-M00239
AMMANN 2-80199155
ATMOS 627963072910
AXECO A1041819
BOBCAT 5501660912
BOBCAT 75686.6
BOMAG 96009075
BOSS 309410
BUCHER SCHÖRLING 17905166-0
CATERPILLAR 4287984
COMPAIR 9826251261
COMPAIR 98262/5126/0001
DEMAG (COMPAIR) 432 459 00
DEUTZ AG / DEUTZ-FAHR (KHD) 131 9257
DOOSAN C3020064
DYNAPAC D900505693
ERKUNT E070011911471
GARDNER-DENVER 4 32 45 900
GEHL 184146
HAMM 1209574
INGERSOLL-RAND 89262474
INGERSOLL-RAND 5501660750
INGERSOLL-RAND 8923 2474
INGERSOLL-RAND/DOOSAN 89232474
INMESOL POWER SOLUTIONS 9800050001
J.C.BAMFORD 32/915802
JUNGHEINRICH 502 3704 3
KRAMER 000 993 31 06
KUBOTA 1G377-11211
KUBOTA 1G377-11210
LINDE 000 983 9022
MANITOU N184146
MANN FILTER C15300
MASSEY-FERGUSON 3901464M2
MASSEY-FERGUSON 3901464M1
PAUS 503871
PILOT AIR PS480028
PNEUMOFORE 41764
POWER SYSTEM 480028
REFORM-WERKE 215100927
RENAULT TRUCKS (OKELIA) 50 21 188 119
SAMBRON 75686.6
SANDVIK 88662169
SCHAEFF 5.501.600.912
SCHAEFF 5.501.660.912
SCHULZ 007.0170-0
STILL 159048
TAKEUCHI TK1G37711210
TAMROCK 88662169
TEREX 5501660912
VANAIR (SULLAIR) 263931
VOLVO (TRUCKS/VCE/VME/PENTA) ZM 2903849
VOLVO (TRUCKS/VCE/VME/PENTA) 14255046
VOLVO (TRUCKS/VCE/VME/PENTA) 2903849
WIRTGEN GROUP 1209574
YANMAR 55016 60912
YANMAR 129948-12621
ZETOR 5001-1903

Mô tả C15300 Mann lọc gió động cơ Caterpillar 4287984