AF25468 lọc gió Fleetguard

Air, Secondary Magnum RS

Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nén khí, lọc cho xe nâng, xe tải

Chuyên dùng cho: Volvo, Sany, Kamaz, Xcmg,....

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: AF25468
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số AF25468 lọc gió Fleetguard

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính trong 137.00 mm
2 Chiều dài 509.00 mm
3 Đường kính ngoài 179.00 mm

AF25468 lọc gió Fleetguard Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AGCO AG122231
ASTRA 119926
ATLAS COPCO 3222188192
ATLAS COPCO 2914501100
BELL 220747
BLOUNT 30009151
BMC TRUCKS 52RS018345
CATERPILLAR 1421403
CATERPILLAR 3I2157
COMPAIR 13368774
COMPAIR A13368774
FIAT HITACHI 76049607
FLEETGUARD AF25468
FORD 7C469601BA
FURUKAWA 38902111220
FURUKAWA 8970515102
HAGIE 318433
HITACHI 4466268
HITACHI 76612496
HITACHI 76612499
HYSTER 1456802
HYUNDAI 11Q820120
INGERSOLL-RAND 85401354
JOHN DEERE TT220747
KALMAR 9231100589
KAMAZ 72511095601001
KOBELCO YZ11P00001S002
KOMATSU 6001856100
KOMATSU 6001856120
KOMATSU 6003193610
LIEBHERR 737095603
LIEBHERR 7370956
LINK-BELT E3H0179
MANITOU A126760
MOXY 451386
NEW HOLLAND 84031482
NEW HOLLAND 87704247
ORENSTEIN & KOPPEL 1471159
SANDVIK 4710073
SANY B222100000640
SDMO 330560565
SDMO 330570109
SUMITOMO KTH0576
TAMROCK 4710071
TAMROCK 502854
TEREX / TEREX ADVANCE 15270189
VAN HOOL 10582245
VOLVO VOE11033997
VOLVO 110339975
VOLVO CONSTRUCTION EQUIPMENT 11033997
XCMG 803172684

Mô tả AF25468 lọc gió Fleetguard