P551424 lọc tách nước Donaldson

FUEL FILTER, WATER SEPARATOR SPIN-ON

Thương hiệu: Donaldson Xuất xứ: Indonesia Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy nông nghiệp, máy phát điện, máy công trình, máy nén khí

Chuyên dùng cho: SULLAIR, LIEBHERR, JOHN DEERE, HITACHI, CASE/CASE IH,....

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: P551424
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số P551424 lọc tách nước Donaldson

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 80 mm (3.15 inch)
2 Chiều dài 154.3 mm (6.07 inch)
3 Efficiency 99% 4 micron
4 Efficiency Test Std SAE J1985
5 Emulsified H2O Efficiency 95 Percent
6 Type Water Separator
7 Kiểu Cartridge
8 Media Type Composite
9 Notes Not for Marine Applications

P551424 lọc tách nước Donaldson Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AC DELCO TP1263
AC DELCO GF647
ALCO SP1245
AMERICAN PARTS 95534
AMERICAN PARTS 95532
ASAS SP4047
ASV INCORPORATED 310089
ATLAS TP1263
ATLAS COPCO RE62419
BABCOCK MARINE (ROSYTH) 2910999945793
BEPCO GROUP LTD 11126
BIG A 95546
BIG A 95537
BIG A 95534
BIG A 95532
BOBCAT 6670996
CASE/CASE IH 73326639
CATERPILLAR 2053043
CATERPILLAR 1596102
CATERPILLAR 1476543
CATERPILLAR 1383098
CATERPILLAR 1383096
CATERPILLAR 1005593
CHAMPION ROAD 27916
CHAMPION ROAD 26828
CHAMPION ROAD 23117
CLAAS 6005020220
CLAAS 3159680
CLAAS 11350440
CLARK 6670996
COOPERS FSW4151
CROSLAND 6007
DEZZI 350003
DONALDSON P551424
FG WILSON 901248
FG WILSON 1000051230
FG WILSON 10000051230
FIAAM FT5446
GREYFRIARS 498F
GREYFRIARS 481F
GT PIECES ET SERVICES 2241075
HITACHI RE62419
JCB 32253917
JLG 7024227
JOHN DEERE RE64450
JOHN DEERE RE64219
JOHN DEERE RE62419
JOHN DEERE RE544394
JOHN DEERE RE53400
JOHN DEERE RE52987
JOHN DEERE RE526557
JOHN DEERE RE522868
JOHN DEERE RE503198
KRALINATOR FS237
KRALINATOR FS236
KRALINATOR FS234
KUKJE TY6201A4
KUKJE RE62419
LIEBHERR 7381645
LOESING 25165
LOESING 25139
LOESING 25165
LOESING 25139
LULL 83320269
LULL 8320269
MASSEY FERGUSON 26560919
MASSEY FERGUSON 26560143
OLSSONS I ELLOS AB RE52987
OLSSONS I ELLOS AB 26560919
PERKINS 36560143
PERKINS 26560919
PERKINS 26560143
PERKINS 26560142
PERKINS 26530142
PETTIBONE JDRE62419
PONSSE 67411
PONSSE 67411
PUROLATOR F65299
PUROLATOR F65170
PUROLATOR F65169
PUROLATOR F56170
PUROLATOR F55293
PUROLATOR 6942457
PUROLATOR 6942249
PUROLATOR 6939841
RENAULT VI 6005020220
ROOSAMASTER 35614
ROOSAMASTER 35370
ROOSAMASTER 32917
ROOSAMASTER 32916
ROOSAMASTER 31876
ROOSAMASTER 31875
ROOSAMASTER 31873
ROOSAMASTER 31872
ROOSAMASTER 31733
ROOSAMASTER 31616
ROOSAMASTER 31385
ROOSAMASTER 30729
ROOSAMASTER 30233
ROOSAMASTER 30221
ROOSAMASTER 29573
SDMO 330560611
SULLAIR 1005593
TFMC L04208
TRAK INTERNATIONAL 8320269
TRAK INTERNATIONAL 8230269
UNITED CENTRAL INDUSTRIAL SUPP 918736
VAPORMATIC VPD6028
VMC FS551424
VMC FS550771
VMC FS550506
VMC FS550401
VMC FS550397
VOLVO CONSTRUCTION EQUIPMENT 11711183
WARNER & SWASEY L8684F
WISCONSIN TMD27F00287

Mô tả P551424 lọc tách nước Donaldson