P551000 lọc tách nước Donaldson

FUEL FILTER, WATER SEPARATOR SPIN-ON TWIST&DRAIN

Thương hiệu: Donaldson Xuất xứ: Mexico Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp, máy phát điện, máy nén khí

Chuyên dùng cho: NEW HOLLAND, CUMMINS, DOOSAN, INGERSOLL RAND, JOHN DEERE, SANY, KOMATSU,....

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: P551000
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số P551000 lọc tách nước Donaldson

# Thuộc tính Giá trị
1 Stand Pipe Yes Y/N
2 Đường kính ngoài 93 mm (3.66 inch)
3 Bước ren 1-14 UN
4 Chiều dài 252 mm (9.92 inch)
5 Gasket OD 72 mm (2.83 inch)
6 Gasket ID 62 mm (2.44 inch)
7 Efficiency 99% 10 micron
8 Efficiency Test Std SAE J1488, J1985
9 Emulsified H2O Efficiency 96 Percent
10 Collapse Burst 2.8 bar (41 psi)
11 Type Water Separator
12 Kiểu Spin-On
13 Brand Twist&Drain™
14 Media Type Composite
15 Notes Not for Marine Applications

P551000 lọc tách nước Donaldson Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AC DELCO TP1292
AGCO 72515622
AMERICAN MOTORS CORPORATION SFF1000
AMERICAN PARTS 95406
ATLAS COPCO 5541709800
BIG A 95431
BIG A 95406
BLOUNT 10064607
CASE/CASE IH J329289
CASE/CASE IH 84557707
CATERPILLAR 3I2113
CATERPILLAR 2568753
CATERPILLAR 10064607
CEDARAPIDS 459300015901
CHINA LOCAL VF2822
COMPAIR 9826250880001
COOPERS FSW4140
CUMMINS 3889716
CUMMINS 3843750
CUMMINS 3329289
CUMMINS 3161407
DAF 3329289
DITCH WITCH 5001779
DONALDSON P551000
DOOSAN 47400033
EXMAN SFF1000
FREIGHTLINER DNP551000
FURUKAWA 3381757H1
HITACHI L4377880
HITACHI E12977622
HITACHI 43778801
HITACHI 4377880
HYSTER 1515707
HYUNDAI 11NB70010
IMPERIAL 04FS1000
INGERSOLL RAND 57479123
INTERNATIONAL J329289
JCB 32925968
JOHN DEERE RE160384
KALMAR 807201962
KAWASAKI YEFS1000
KAWASAKI YE3329289
KOBELCO YN02PU1010P1
KOMATSU CUFS1000
KOMATSU CU3329289
KOMATSU BF2486
KOMATSU 131036H2
KOMATSU 1310368H2
KRALINATOR FS344
LIEBHERR 5614398
LIUGONG 53C0650
LIUGONG 40C0433
MACK 2191P551000
MANITOWOC 4136470
MORBARK 29213450
MTU X57536400006
NEOPART NEOFS1000
NEW HOLLAND L86991015
NEW HOLLAND 86991015
NEW HOLLAND 86021254
NEW HOLLAND 84557707
ORENSTEIN & KOPPEL 1478371
PREVOST CAR 19500500
PUROLATOR F71000
SANY 60206018
SANY 60205950
SISU 1273400213
TEREX 15271319
TORQUIP 76194229
VERSATILE 86029143
VMC FS551000
VMC FF551000
VME 12977622
VOLVO FS1000
VOLVO 85114046
VOLVO 12977622
WESTERN STAR TRUCK 170013418
WHITE 170014406
XCMG 800105027

Mô tả P551000 lọc tách nước Donaldson