P550900 lọc tách nước Donaldson

FUEL FILTER, WATER SEPARATOR SPIN-ON TWIST&DRAIN

Thương hiệu: Donaldson Xuất xứ: Mexico Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình

Chuyên dùng cho: CATERPILLAR

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: P550900
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số P550900 lọc tách nước Donaldson

# Thuộc tính Giá trị
1 Stand Pipe Yes Y/N
2 Đường kính ngoài 107.3 mm (4.22 inch)
3 Bước ren 1-14 UN
4 Chiều dài 248.3 mm (9.78 inch)
5 Gasket OD 98 mm (3.86 inch)
6 Gasket ID 90 mm (3.54 inch)
7 Efficiency 99% 20 micron
8 Efficiency Test Std SAE J1985
9 Emulsified H2O Efficiency 85 Percent
10 Type Water Separator
11 Kiểu Spin-On
12 Brand Twist&Drain™
13 Media Type Cellulose
14 Notes Not for Marine Applications

P550900 lọc tách nước Donaldson Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
BOMAG 332095668
CATERPILLAR 1R0769
CATERPILLAR 1R0770
CATERPILLAR 1R0771
CATERPILLAR 1R0781
CATERPILLAR 3261641
CATERPILLAR 3261642
CATERPILLAR 4238521
CATERPILLAR 4238524
CATERPILLAR 4238525
CHINA LOCAL STCX769A
CHINA LOCAL STCX769B
CHINA LOCAL STCX770
CHINA LOCAL STCX771A
CHINA LOCAL STCX771B
DONALDSON P550900
ECOLOG 6003722
EPIROC 3222343171
EPIROC 6060008045
SANDVIK 55198718
SANDVIK 69038969
SANDVIK 912028700
SANDVIK EN1001
VMC AF550626
VMC FS550626
WIRTGEN 187609
WIRTGEN 2110146

Mô tả P550900 lọc tách nước Donaldson