P550632 lọc nhiên liệu Donaldson

FUEL FILTER, CARTRIDGE

Thương hiệu: Donaldson Xuất xứ: Mexico Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp

Chuyên dùng cho: LIEBHERR, CLAAS

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: P550632
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số P550632 lọc nhiên liệu Donaldson

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 95 mm (3.74 inch)
2 Đường kính trong 27 mm (1.06 inch)
3 Chiều dài 100.5 mm (3.96 inch)
4 Efficiency 99% 8 micron
5 Efficiency Test Std SAE J1985
6 Kiểu Cartridge
7 Ứng dụng chính MERCEDES-BENZ 0000901551

P550632 lọc nhiên liệu Donaldson Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
BELL DC221899
BELL 221899
BOSCH-REXROTH 1457431707
CLAAS 7983180
COOPERS FEM4149
CROSLAND 4027
DEMAG 44060912
DEMAG 44012612
DONALDSON P550632
ECOLOG 7030876
EVOBUS 83120880150
GRADALL 80384384
GREYFRIARS 419F
GROVE 3328573
GT PIECES ET SERVICES 2241013
KNECHT LX672D
KNECHT KX672D
KNECHT KX672
LIEBHERR 571558408
MANITOU 709664
MANITOU 608774
MERCEDES-BENZ A9060920305
MERCEDES-BENZ A9060920205
MERCEDES-BENZ A4000920005
MERCEDES-BENZ A0000901551
MERCEDES-BENZ A0000901251
MERCEDES-BENZ 9060920505
MERCEDES-BENZ 9060920305
MERCEDES-BENZ 9060920205
MERCEDES-BENZ 9060920105
MERCEDES-BENZ 9060901251
MERCEDES-BENZ 9060900051
MERCEDES-BENZ 901551
MERCEDES-BENZ 901251
MERCEDES-BENZ 901551
MERCEDES-BENZ 901251
NORMET 57409872
PONSSE 59055
PONSSE 59055
PUROLATOR F56046
SANDVIK 61507642
TADANO 99707307349
TAMROCK 61507642
TEREX PP2280800
TEREX M6350518
TEREX 48256412
VMC FF550632

Mô tả P550632 lọc nhiên liệu Donaldson