P550529 lọc nhiên liệu Donaldson

FUEL FILTER, SPIN-ON

Thương hiệu: Donaldson Xuất xứ: Mexico Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho xe đầu kéo

Chuyên dùng cho: MACK

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: P550529
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số P550529 lọc nhiên liệu Donaldson

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 107.5 mm (4.23 inch)
2 Bước ren M32 x 1.5
3 Chiều dài 262 mm (10.31 inch)
4 Gasket OD 99 mm (3.90 inch)
5 Gasket ID 90.3 mm (3.56 inch)
6 Efficiency 99% 5 micron
7 Efficiency Test Std SAE J1985
8 Kiểu Spin-On
9 Media Type Cellulose
10 Ứng dụng chính VOLVO 20430751

P550529 lọc nhiên liệu Donaldson Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
ALCO SP1270
ATLAS COPCO 2914984900
BOSCH-REXROTH F026402017
DONALDSON P550529
FORD 2C469176BA
G-TEK UNIQUEL012
GT PIECES ET SERVICES 2241134
KNECHT KC251
KOHLER 330560617
MACK 2191P550529
MACK 21763342
MACK 20972295
MACK 20539582
MAN 51125030053
NISSAN/UD TRUCKS 152009Z00D
PUROLATOR F75929
RENAULT VI 7485116634
RENAULT VI 7423044513
RENAULT VI 7422636234
RENAULT VI 7421764958
RENAULT VI 7420976001
RENAULT VI 7420875666
RENAULT VI 7420541381
SANDVIK 912028000
SANDVIK 912028
SDLG 11214500
TAMROCK 56045594
UD TRUCKS 5222748694
UD TRUCKS 5221145173
VMC FF550529
VOLVO VOE20430751
VOLVO 85114058
VOLVO 23044511
VOLVO 22988765
VOLVO 22480372
VOLVO 21879886
VOLVO 21145173
VOLVO 20976003
VOLVO 20815011
VOLVO 20510654
VOLVO 20430751
VOLVO 20405160
VOLVO 15126069

Mô tả P550529 lọc nhiên liệu Donaldson