P550372 lọc nhiên liệu Donaldson

FUEL FILTER, SPIN-ON

Thương hiệu: Donaldson Xuất xứ: Mexico Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình

Chuyên dùng cho: LIEBHERR, CATERPILLAR

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: P550372
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số P550372 lọc nhiên liệu Donaldson

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 93 mm (3.66 inch)
2 Bước ren M18 x 1.5
3 Chiều dài 199.8 mm (7.87 inch)
4 Gasket OD 72 mm (2.83 inch)
5 Gasket ID 62 mm (2.44 inch)
6 Efficiency 99% 5 micron
7 Efficiency Test Std SAE J1985
8 Collapse Burst 6.9 bar (100 psi)
9 Kiểu Spin-On
10 Media Type Cellulose
11 Ứng dụng chính VOLVO 420799

P550372 lọc nhiên liệu Donaldson Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AC DELCO TP1296
AMERICAN PARTS 95690
BIG A 95690
BOMAG 5717966
BOMAG 5821347
BOMAG 8821159
BOMAG 5717966
BOSCH-REXROTH 1457434294
CATERPILLAR 4406213
CHINA LOCAL VF1974
CHINA LOCAL VG1560080011
CLEAN DN997
COOPERS FSM4111
CROSLAND 5042
DAF TRP 1500563
DEUTZ 4120751
DEUTZ 4131596
DEUTZ 1182674
DEUTZ 4120752
DEUTZ 4131533
DEUTZ 4131534
DEUTZ 4131596
DEUTZ-FAHR 1182672
DEUTZ-FAHR 1182672
DONALDSON P550372
FENDT F934201060010
FIAAM FT5317
FREIGHTLINER DNP550372
GT PIECES ET SERVICES 2241040
KALMAR 9239760126
KNECHT KC75
KRALINATOR F290
LIEBHERR 11643661
LIUGONG 3220805349
LOESING 22045
LOESING 22045
MACK 2191P550372
MANITOU 799967
MECALAC 537A0397
P.B.R. BG1576
PUROLATOR F65910
RENAULT VI 5021107668
SCHAEFF 5411663457
SDLG 14403813
SDLG 4110000727162
SHANTUI 11211872
SINOTRUK VG1560080012
TAKEUCHI 1903900218
TERBERG 81938418
VMC FF550372
VMC LF550372
VOEGELE 2041593
VOLVO 20805349
VOLVO 420799
VOLVO 4207993
VOLVO 4207999
VOLVO 80676462
VOLVO 8193841
VOLVO 85114092
VOLVO VOE20805349
WACKER NEUSON 1000301253
WIRTGEN 2043673
WIRTGEN 2065002

Mô tả P550372 lọc nhiên liệu Donaldson