P550248 lọc tách nước Donaldson

FUEL FILTER, WATER SEPARATOR SPIN-ON TWIST&DRAIN

Thương hiệu: Donaldson Xuất xứ: Mexico Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy phát điện, máy nông nghiệp

Chuyên dùng cho: KOMATSU, CLAAS, CUMMINS, JOHN DEERE,...

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: P550248
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số P550248 lọc tách nước Donaldson

# Thuộc tính Giá trị
1 Stand Pipe Yes Y/N
2 Đường kính ngoài 77.1 mm (3.04 inch)
3 Bước ren M16 x 1.5
4 Chiều dài 147.6 mm (5.81 inch)
5 Gasket OD 70.2 mm (2.76 inch)
6 Gasket ID 60.5 mm (2.38 inch)
7 Efficiency 99% 15 micron
8 Efficiency Test Std ISO 19438
9 Emulsified H2O Efficiency 90 Percent
10 Collapse Burst 5.5 bar (80 psi)
11 Type Water Separator
12 Kiểu Spin-On
13 Brand Twist&Drain™
14 Media Type Cellulose
15 Ứng dụng chính CUMMINS 3903202
16 Notes Not for Marine Applications

P550248 lọc tách nước Donaldson Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AC DELCO TP1069
AGCO 72515734
AWD A4027606
BERGERAT MONNOYEUR E6646
BIG A 95472
BLAW KNOX 16482200
BLAW KNOX 9014100200
BLOUNT F433395
BOMAG 5821330
BOMAG 5821330
CASE/CASE IH 114545A1
CASE/CASE IH 71104220
CASE/CASE IH 84171692
CASE/CASE IH 84299977
CASE/CASE IH 86990957
CASE/CASE IH J286503
CASE/CASE IH J843760
CASE/CASE IH J903202
CASE/CASE IH J931062
CATERPILLAR 3I1808
CAV 7176496
CLAAS 649500
COOPERS AZF785
COOPERS AZL785
COOPERS FSW4101
CROSLAND 5030
CUMMINS 1492827
CUMMINS 3286503
CUMMINS 3831062
CUMMINS 3843760
CUMMINS 3903202
CUMMINS 3931062
CUMMINS 3931064
CUMMINS AX1004559
DAF 490160
DAF 490160
DAF CBU1177
DAF CBU1920
DAVCO P550248288140
DEZZI 350066
DMT CORPORATION 531009
DONALDSON P550248
DRESSER 1240619H1
ERF (E.R.F.) 2011055
ERF (E.R.F.) C3903202
FIAT 73175965
FIAT 73175973
FORD 3843760
FORD 9576P550248
FORD F3HZ9365C
FORD F3HZ9365E
FREIGHTLINER DNP550248
FURUKAWA 1240619H1
FURUKAWA 1290383H1
GRADALL 77383303
GREYFRIARS 837S
GT PIECES ET SERVICES 2241108
HAVAM HD0248
HOUGH 1240619H1
INGERSOLL RAND 59477570
INTERCONTINENTAL ALG2051
INTERNATIONAL 1133493R1
INTERNATIONAL 1240619H1
JLG 8320270
JOHN DEERE F121868
JOHN DEERE F433395
KENWORTH 3903202
KNECHT KC190
KOMATSU 1240619H1
KOMATSU 1240619H2
KOMATSU 20701K1230
KOMATSU 6732716310
KOMATSU 6733719110
KOMATSU CUFS1251
LEYLAND-DAF (LDV) CBU1177
LEYLAND-DAF (LDV) CBU1920
LEYLAND-DAF (LDV) CVU1177
LUCAS 601
LUCAS 7176601
LUCAS HDF601
MCCORMICK MCJ931062
MECALAC 537A0016
MECALAC E537A0016
MERCEDES-BENZ 940000604
MORBARK 29215544
NEW HOLLAND 71104220
NEW HOLLAND 73175965
NEW HOLLAND 76194582
NEW HOLLAND 86555246
NEW HOLLAND 87803264
NEW HOLLAND L86990957
ONAN 1866524
ORENSTEIN & KOPPEL 8480286
PUROLATOR F64424
RENAULT VI 7701030195
ROVER CBU1177
SDMO 330560222
SHANTUI D0003401
TAYLOR V26560608
TFMC L02322
TIMBERJACK F433395
UNIPART 15007582
UNIPART 15007582
UNIPART CBU1177
UNITED CENTRAL INDUSTRIAL SUPP 688392
UNIVERSAL COACH PARTS T121082
VAPORMATIC VPD6032
VERMEER 237490003
VERMEER 2374900031
VMC FS550248
VOLVO 3134055
YALE 150127002
YALE 580004421

Mô tả P550248 lọc tách nước Donaldson