P550202 lọc nhiên liệu Donaldson

FUEL FILTER, SPIN-ON SECONDARY

Thương hiệu: Donaldson Xuất xứ: Indonesia Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy nông nghiệp, máy phát điện, máy công trình

Chuyên dùng cho: KOMATSU, HITACHI, CUMMINS, CASE/CASE IH,...

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: P550202
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số P550202 lọc nhiên liệu Donaldson

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 118.3 mm (4.66 inch)
2 Bước ren 1 1/4-12 UN
3 Chiều dài 260 mm (10.24 inch)
4 Gasket OD 110 mm (4.33 inch)
5 Gasket ID 98 mm (3.86 inch)
6 Efficiency 99% 9 micron
7 Efficiency Test Std ISO 19438
8 Collapse Burst 6.9 bar (100 psi)
9 Kiểu Spin-On
10 Media Type Cellulose
11 Ứng dụng chính CUMMINS 299202

P550202 lọc nhiên liệu Donaldson Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AC DELCO TP917
ALLIS-CHALMERS 73111946
ALLIS-CHALMERS 4507143
AMERICAN MOTORS CORPORATION FC23010
AMERICAN PARTS 95116
AMERICAN PARTS 557
ASAS SP539
ATLAS COPCO 2914617200
BERGERAT MONNOYEUR E6639
BIG A 95116
BIG A 557
CARBOCOL 299202
CARBOCOL 136069
CASE/CASE IH V61559
CASE/CASE IH E1HZ9365A
CATERPILLAR 9Y4404
CATERPILLAR 3I1155
CATERPILLAR 3I0754
CATERPILLAR 2266557
CLARK MD0961657
CLARK 961657
CLARK 961419
COOPERS AZF426
CUMMINS 3375404
CUMMINS 3313306
CUMMINS 3309437
CUMMINS 299202
DMT CORPORATION 531303
DONALDSON P550202
DRESSER 1257972H1
DRESSER 1214921H1
EUCLID 4084262
EUCLID 4054556
EUCLID 25010812
EUCLID 120002068
EXMAN FC23010
FAUN 4790234
FIAT V61559
FIAT E1HZ9365A
FIAT 73111946
FIAT 61259037
FLO-LINE NO. PF202
FORD V61559
FORD E1HZ9365B
FORD E1HZ9365A
FORD E1HZ9155A
FORD E1HT9155AA
FORD DPHZ9155B
FORD D9HZ9155B
FORD 9576P550202
FORD 61559
FREIGHTLINER DNP550202
FURUKAWA 1214921H1
GREYFRIARS 822S
GUARDIAN G033116
GUD Z237
HITACHI 12000206
HOUGH 1214921H1
INTERNATIONAL 3563465C1
INTERNATIONAL 1214921H1
JOY R37961D2
KOMATSU VJ8004
KOMATSU FF202
KOMATSU CUFF202
KOMATSU CU299202
KOMATSU 6003197111
KOMATSU 6003117632
KOMATSU 6003117152
KOMATSU 6003117132
KOMATSU 6003117131
KOMATSU 6003117130
KOMATSU 6003117111
KOMATSU 6003117110
KOMATSU 299202
KOMATSU 1257972H1
KOMATSU 1214921H1
KRALINATOR F199U
KRALINATOR F199
LETOURNEAU VJ8004
LETOURNEAU 4123629
LETOURNEAU 2539
LOCKHEED LK3615
LOCKHEED AP3615
LOESING 25060
LOESING 25060
M.D.F. SARL MDF202
MARINE PERFORMANCE MPL494
MICHIGAN 961657
NEW HOLLAND V61559
NEW HOLLAND E1HZ9365A
NEW HOLLAND 61559
NORTHERN LIGHTS 2455001
ONAN 1492232
ORENSTEIN & KOPPEL 1413606
ORENSTEIN & KOPPEL 102629
P.B.R. BG1541
PRO MATCH 9Y4404
PUROLATOR PER134
PUROLATOR GP28
PUROLATOR GP27
PUROLATOR F70134
PUROLATOR F70028
PUROLATOR 6935223
PUROLATOR 6725583
PUROLATOR 6702818
PUROLATOR 6701685
RAYGO 3313306
RENAULT VI 5000808718
RUSTON BUCYRUS 299202
SDMO 330560505
SDMO 330560067
SISU 1273400212
STEWART & STEVENSON 167117
TEREX 1413606
TEREX 102629
TFMC T47717
TODD GT 2241122
TORQUIP 1526733
UFI 2433200
UNITED CENTRAL INDUSTRIAL SUPP 688344
VERSATILE 89112
VERSATILE 61559
VMC FF550202
VME E4084262
VME 4084262
VME 120002068
VME 120002060
VME 12000206
VOLVO M12000206
VOLVO 3130911
VOLVO 120002068
VOLVO 12000206
WABCO VJ8004
WABCO VE0985
WALGAHN-MOTORENTECHN 811284
WALGAHN-MOTORENTECHN 811284
ZCCM 286592058

Mô tả P550202 lọc nhiên liệu Donaldson