HF6177 lọc thủy lực Fleetguard

Hydraulic, Spin-On

Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp, máy nén khí

Chuyên dùng cho: New Holland, Ingersoll-Rand, Jcb,...

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: HF6177
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số HF6177 lọc thủy lực Fleetguard

# Thuộc tính Giá trị
1 Chiều dài 180.00 mm
2 BPV OPENING DP No
3 Thread Form British
4 Đường kính ngoài 128.00 mm

HF6177 lọc thủy lực Fleetguard Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AVELING-BARFORD GN603133
BITELLI 481308
BOSCH 986B01906
BOSCH F026407141
CARRARO 5144524001
CLARK 4317841
CLARK 870299
COMBILIFT CPHY0012
DEMAG 501308346
DEMAG 98857900
EPPENSTEINER 7SL180P10
EPPENSTEINER 8090P10S000P
EUROP HYDRO RCV10010
FAIREY ARLON AS601NP10B
FBO CA1601
FBO CS100P10A
FENDT F385951180010
FERMEC TRB44001401
FIAT-ALLIS 707731851
FILPRO HS30110C
FILPRO SOE1010
FLEETGUARD HF6177
FORD 457412
GEESINK NORBA GROUP 35902288
GMC 25012428
GREGOIRE 170020SOE1010
GREGOIRE 170021
GREGOIRE 170042
GREYFRIARS 964SH
HAKO 72055
HAULAMATIC 900042
HEDEN 20501512
HEDEN 29501512
HYDAC 160MG010P
HYDAC 160MG10P
HYDAC MF160101
HYDRAUMATEC HY1501210
HYDROFLEX HYDRAULIX 7720821P10
INGERSOLL-RAND 90303199
INTERNORMEN 1WP9010PEP
INTERNORMEN 1WP9010P
INTERNORMEN 300002
JCB 32901701
JCB 32901700
KALMAR 920090001
KALMAR 9231200407
LANCER BOSS 8702999
LANSING-LINDE T001005003
LEITNER 21675
LENZ CP12521050
LENZ CP12521055
LENZ CP125255
LHA SPE5210
LIEBHERR 50041205
LIEBHERR 7616098
MANITOU 485891
MANITOU 487891
MANITOU 673203
MERLO 25144
MERLO 26611
MONTABERT 83070
MP PRODUCTS 848100044
MP PRODUCTS CS100P10A
NEW HOLLAND 84561943
NEW HOLLAND 457412
NEW HOLLAND 707737851
NORMET OY 56017080
OMT CS010MIC10
OMT CS10AN
OMT OMTI10ANR
ORENSTEIN & KOPPEL 1088722
ORENSTEIN & KOPPEL 1449299
PALFINGER PF15824
POCLAIN E6050013
RANSOMES SIMMS & JEFFRIES A819142
SAUER SF55P
SCHAEFF 5207642105
SCHAEFF 5207643105
SEMAT 733724
SOFRANCE NS20P010
STEINBOCK 8702999
TEC-FIL PSH766
TOWMOTOR 363992
VALMET S0480354
VENIERI 1002023
ZETOR 10944602
ZETTELMEYER 2141290
ZETTELMEYER 21586705
ZETTELMEYER 21658200
ZF 750131008

Mô tả HF6177 lọc thủy lực Fleetguard