WF2053 lọc làm mát Fleetguard

Water, Spin-On

Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp

Chuyên dùng cho: CASE IH, KOMATSU, CATERPILLAR,....

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: WF2053
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số WF2053 lọc làm mát Fleetguard

# Thuộc tính Giá trị
1 Additive Base DCA2
2 Chiều dài 137.16 mm
3 Đường kính ngoài 93.22 mm
4 COOLANT ADDITIVE FORM PELLET
5 Bước ren 11/16-16 UN-2B

WF2053 lọc làm mát Fleetguard Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AG CHEM EQUIPMENT 28043
ALLIS-CHALMERS 4393504
ASHOK LEYLAND 13691
ASTRA 49268
ATLAS COPCO 2900512200
ATLAS COPCO 3222309423
BAUDOUIN 16040100R
BAUDOUIN 1604010OR
BOMAG 31701053
CATERPILLAR 1112371
CATERPILLAR 9N3718
CATERPILLAR 9N6123
CLARK 961028
COLES 8758313
COLES 8768313
DAF 1193926
E.R.F. C3305369
EUCLID 4054557
FAUN-FRISCH 4134897
FAUN-FRISCH 4197897
FDI KG461
FIAT HITACHI 71444491
FIAT-ALLIS 71901776
FIAT-ALLIS 4734562
FIAT-ALLIS 74393504
FLEETGUARD WF2053
FLXIBLE 97520500211
FODEN Y03436808
FORD 73MF8A424BAA
FORD 9N6123
GMC 23508426
GMC 25011791
GMC 5571767
GREYFRIARS 53MW
HINO 163041010
HINO 163041011
HITACHI 1930549
INGERSOLL-RAND 22351654
INGERSOLL-RAND 35357276
INGERSOLL-RAND 52322476
IVECO 1901776
JOHN DEERE AR87113
JOHN DEERE AR89380
KENWORTH KW2018
KENWORTH KW2053
KOMATSU 6004111010
KOMATSU 6004111140
KOMATSU 6004111180
KUBOTA 6607183680
LIEBHERR 7364117
LINK-BELT C6H0280
MAN 81063610001
MOTORCRAFT FW9
NEW HOLLAND 19305491
NEW HOLLAND 1909549
ORENSTEIN & KOPPEL 1431673
ORENSTEIN & KOPPEL 4789553
ORENSTEIN & KOPPEL 4799660
ORION BUS 9990000389
PACCAR 1046Z635
PACCAR 1046Z515
PERMATIC ELO8000
PERRY PFC12A
PERRY PFC12
PERRY PFC16A
PETERBILT P4744
PINGUELY 202427002210
PMC PE3212
POCLAIN Z1350559
RENAULT 5000678054
RENAULT 5001823228
RENAULT 5000663625
SAVARA 92900117
SAVARA SW001
SISU 1696300351
SORENSON FF8
VERSATILE 22936
WHITE 207015001
WHITE 207015004
WHITE 207015005

Mô tả WF2053 lọc làm mát Fleetguard