LF9009 lọc nhớt Fleetguard

Lube, Combination

Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp, máy phát điện, máy nén khí

Chuyên dụng cho: CUMMINS, New Holland, KOMATSU, JOHN DEERE, Ingersoll-Rand, HITACHI,....

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: LF9009
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số LF9009 lọc nhớt Fleetguard

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 118.31 mm
2 Bước ren 2 1/4-12 UNS-2B
3 Chiều dài 301.76 mm
4 Media Type StrataPore

LF9009 lọc nhớt Fleetguard Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AGCO 72516560
ATLAS COPCO 5580006641
ATLAS COPCO 2653161527
BMC TRUCKS 9P911099
BOMAG 31710199
CUMMINS 5297157
CUMMINS 3401544
CUMMINS 5476383
CUMMINS POWER GENERATION 1220856
DAEWOO 65055105023
DAEWOO 47400023
DONGFENG AUTOMOBILE COMPANY JLX350C
DOOSAN 974000233
DOOSAN 65055105023B
DRESSTA 851011975
DYNAPAC 945948
FIAT HITACHI 76194691
FLEETGUARD LF9009
FORD BG2X6731CA
FURUKAWA 3381644H1
GUANGXI LIUGONG MACHINERY 53C0053
HITACHI E0A000080
HITACHI 4470720
HYSTER 1513759
HYUNDAI YUBP00302
HYUNDAI 11NA70110
INGERSOLL-RAND 57521098
INGERSOLL-RAND 53161527
INGERSOLL-RAND 22177737
JCB 2910965
JOHN DEERE PMLF9009
JOHN DEERE AT193242
KASSBOHRER 83121050030
KING LONG 299006635
KOMATSU CULF9009
KOMATSU 6742014540
KOMATSU 21M0111510
LIEBHERR 10015462
MANITOU A104130
MANITOU 4136530
MC CORMICK 707154A1
MILLER 21.41068
NEW HOLLAND 73188091
NEW HOLLAND 441703A1
NEW HOLLAND 84465096
ORENSTEIN & KOPPEL 1487676
PPM X6350551
PPM V2650585
SCANIA 2059778
SENNEBOGEN 157835
SISU 1216400561
SOLARIS BUS 120390054
TATA 220018139901
TEC-FIL PSL909
TEREX / TEREX ADVANCE 15500272
TEREX / TEREX ADVANCE 6002338
VERSATILE 86029587
VOLKSWAGEN 2T0115561
VOLVO 22497303
VOLVO 14503824
WIRTGEN 195743
ZHENGZHOU YUTONG GROUP 101200146

Mô tả LF9009 lọc nhớt Fleetguard