LF701 lọc nhớt Fleetguard

Lube, Spin-On

Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp, máy phát điện

Chuyên dùng cho: KOMATSU, CLAAS, NEW HOLLAND, PERKINS, CATERPILLAR,....

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: LF701
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số LF701 lọc nhớt Fleetguard

# Thuộc tính Giá trị
1 Gasket ID 62.48 mm
2 Chiều dài 145.54 mm
3 BPV OPENING DP 76 kPa
4 Gasket OD 71.88 mm
5 Bước ren 3/4-16 UNF-2B
6 Đường kính ngoài 93.22 mm

LF701 lọc nhớt Fleetguard Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AGRALE 6006001208009
ALLIS-CHALMERS 62703506
AP LOCKHEED AP1161
AP LOCKHEED AP84302A
AP LOCKHEED LK1051
ASHOK LEYLAND 554329
ASHOK LEYLAND 555329
ASHOK LEYLAND ABU8542
ATLAS COPCO 9807019800
AVELING-BARFORD ABP3001575
BOBCAT 6511766
BOMAG 31400642
BOSCH 451203009
BOSCH 9455081015
BOSCH 986B01025
BOSS TRUCKS A8592441
CALSA E103999
CATERPILLAR 3I1296
CATERPILLAR 7W2327
CATERPILLAR 7W6221
CLAAS 147223
CLAAS 147224
CLAAS 1472250
CLARK 3981923
CLARK 910535
CLARK 6511766
CYCLONE PM513
DAEWOO 7W2327
DAEWOO D160552A
DONIT 431087
DYNAPAC 499570
E.R.F. P2654403
EAGLE PICHER 57247
FARMTRAC D10017600
FENWICK 3540106
FENWICK 9830600
FG WILSON 1000071714
FG WILSON 1000051233
FG WILSON 901102
FIAT HITACHI 1930970
FIAT-ALLIS 2370005
FIAT-ALLIS 70002503
FIAT-ALLIS 83963907
FILT FF424EC
FILT FF477EC
FLEETGUARD LF701
FORD A730X6714BA
FORD E8NN6714BA
FORD V34778
FORD FINISCODE 3963907
FORD FINISCODE 5000513
FRAD 132807110
FURUKAWA 5568656314
GEHL 78849
GIESSE CLH3021
GMC 7984292
GMC 7984844
GREYFRIARS 931S
GROVE 8775918
GULDNER 9830600
GURIA 143101
HARMO S818
HARMO S866
HEDEN 29800133
HYSTER 259264
HYSTER 259964
HYSTER 289964
JCB 2100284A
JCB 2100284
KALMAR 1316602
KOEHRING 8320242
KOEHRING 8320244
KOMATSU 6180515130
KOMATSU 6810515130
KOMATSU Z14OF10044
KOX FO008
KRAMER 1000000322
LANCER BOSS 8592441
LANCER BOSS 9754776
LANSING-LINDE 312225208
LINDE 9830600
LINDE 9830600V
LOVOL T741010009
LOVOL T741010016
LOVOL T741010017
MACDON 30178
MANITOU 133755
MANITOU 171548
MASTE DK54
MATBRO 500018
MC CORMICK 3118119R1
MC CORMICK 3540049M91
MC CORMICK 701785A1
MC CORMICK 701898A1
MC CORMICK MC3118119R1
MELROE 6511766
MERLO P00016
MOTORCRAFT EFL74
MOTORCRAFT FL329
MOTORI VM 4115065
NEW HOLLAND 505511
NEW HOLLAND 70002503
NEW HOLLAND 83963907
NISSAN 1016268S01
NISSAN 1016269S01
NISSAN 152089X70A
NOBLE CONSTRUCTION 57247
ORENSTEIN & KOPPEL 1499423
PEGASO 581473
PERKINS 2654403
PERKINS 2654441
PERKINS T64101001
PERMATIC GL553Z
PONSSE 13250
RENAULT 5000686625
RENAULT 22714000
RENAULT 5000686525
ROMA LUS28
SAMSUNG 910535
SAVARA 92804117
SAVARA 92823917
SAVARA SO404
SDMO 330560148
SONALIKA 10004836AA
SYSTEMS MATERIAL HANDLING CL910535
TEC-FIL PS900
TEC-FIL PSL714
TEC-FIL PSL900
TENNANT 52770S
THERMO-KING 105113
TIFFIN PARTS TP8320244
TIMBERJACK 105113
TOWMOTOR 694229
UNIPART GFE116
UNIPART GFE135
UNIPART GFE181
VERMEER 63219001
VERSATILE 34778
VOGELE 4612130063
VOLVO 4840740
VOLVO 484074
WHITE 312770467
YALE & TOWNE 141055400
YALE & TOWNE 440054600

Mô tả LF701 lọc nhớt Fleetguard