LF16015 lọc nhớt Fleetguard

Lube

Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dungj chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp, máy phát điện

Chuyên dùng cho: New Holland, Cummins, Komatsu,....

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: LF16015
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số LF16015 lọc nhớt Fleetguard

# Thuộc tính Giá trị
1 Gasket OD 71.88 mm
2 Đường kính ngoài 93.50 mm
3 Bước ren M27 X 2-6H INT
4 Gasket ID 62.48 mm
5 Chiều dài 176.78 mm

LF16015 lọc nhớt Fleetguard Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AGCO 72516587
AVIA Z489789800
AVIA 402040222
BMC TRUCKS 9P926896
BMC TRUCKS 9P912936
BOSCH F026407129
BOSCH F026407101
BOSCH F026407057
CHAMPION LFP6015
CUMMINS 4989314
CUMMINS 4897898
DAF 1529642
DAF 1399494
DAF 1501316
DIECI BHC5031
DULEVO D6501P0000
DYNAPAC 945145
EHL 50220837
FIAT HITACHI 72130494
FLEETGUARD LF16015
FORD BG6T6731AA
FORD BG5X6731AA
GROVE 3329105
HIMOINSA 3034301
HYDREMA 7006327
HYUNDAI ZWAC00214
IVECO 500086363
IVECO 504033399
IVECO 2992242
KALMAR 90031365
KOBELCO 87646666
KOMATSU EA504074043
KOMATSU EA2992242
LAVERDA 323017850
LAVERDA LA323017850
NEW HOLLAND 6901014
NEW HOLLAND 5801986263
NEW HOLLAND 87803260
NISSAN 15208LA40B
NISSAN 15208LA40A
OM CARRELLI 9849027
ORENSTEIN & KOPPEL 6901014
OTOKAR 384240
SCANIA 2164919
SOLARIS BUS 120390154
TATA 570118999901
TEC-FIL PSL283
TIGERCAT 211556
TRANSBUS INTERNATIONAL DP010205
VOLKSWAGEN 2R0115403
WIRTGEN 176042

Mô tả LF16015 lọc nhớt Fleetguard