HF6118 lọc thủy lực Fleetguard

Hydraulic, Cartridge

Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: máy phát điện, máy nông nghiệp, máy công trình, máy nén khí, lọc cho xe nâng

Chuyên dùng cho: KOMATSU, Ingersoll-Rand, Cummins, John Deere, CLARK,...

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: HF6118
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số HF6118 lọc thủy lực Fleetguard

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính trong 36.58 mm
2 Đường kính ngoài 114.55 mm
3 Chiều dài 226.31 mm
4 BPV OPENING DP 0 kPa

HF6118 lọc thủy lực Fleetguard Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
ALLIS-CHALMERS 1856915
ALLIS-CHALMERS 185691
ALLIS-CHALMERS 1880566
ALLIS-CHALMERS 90828
ALLISON 18772
ALLISON 5576200
ALLISON F4804
ALLISON 25011193
ALLISON 25011194
ALLISON P20HD
ALLOY A33
AP LOCKHEED LK481
APCO AP33
ASHOK LEYLAND ABU8545
ATLAS COPCO 5112146106
AVELING-BARFORD 20839
AVELING-BARFORD SW603045
AVELING-BARFORD SWT603045
BAKER 20010
BAKER 9094
BENATI 1831101
BENATI 1836103
BLH 161WA323
BLH 90828
BOMAG 30003053
BOSCH 1457429469
BOSCH 1475429469
BOSCH 78HE
BRIGGS & STRATTON BP9
BROCKWAY 20010
BROCKWAY 213860
CATERPILLAR 3I1224
CATERPILLAR 9Y4515
CATERPILLAR 1R0716
CHAMBERLAIN 14921
CHAMPION ROAD MACH. 15052
CHICAGO-PNEUMATIC 4PS915
CHICAGO-PNEUMATIC 5PS878
CLARK 215501
CLARK 221550
CLARK 363691
CLARK 3455192
CLARK 519573
CLARK 523611
CLEVELAND F4804
COLES 500116
COLES 8758907
COLES 8767632
CONSOLIDATED PNEUMATIC 5FPS1833
CONTINENTAL JD382L216002
CONTINENTAL JD382L2160
CUMMINS 128903
CUMMINS 142879
CUMMINS 3301061
CYCLONE PM197MA
CYCLONE PM197MB
CYCLONE PM309
DAVEY A45987
DIAMOND DH1123
DONIT 411005
EIMCO 5573014
EIMCO V9A99
EIMCO VFA99
EUCLID 40599763
EUCLID 4059976
EUCLID 5576200
EUCLID 5573014
EUCLID 5573102
FAMEL FA606
FAMEL FA78
FAUN-FRISCH 4194770
FAUN-FRISCH 7391047
FDI EK78
FIAT-ALLIS 1930779
FIAT-ALLIS 70022104
FIAT-ALLIS 70059792
FILGA FF78
FILT FF114
FILT FF114M
FILT FF295
FINN FFP39
FISPA LI3633
FLEETGUARD HF6118
FLXIBLE 5573014
FORD A730X6731J3A
FORD FINISCODE 5000872
FULLER A2470
FULLER A2471
FWD 200482
FWD 204214
FWD 5573014
GALION 159159
GALION D48861
GALION D78280
GENERAL MOTORS 25014476
GIESSE LH3812
GIESSE OLH3812
GMC 18772
GMC 25011193
GMC 5011193
GREYFRIARS 656P
GROVE 9437100139
GUIOT GE3300
HALL-SCOTT 6437275
HARMO P181
HENLEY T68010001
HERCULES 290283DS
HERCULES 290305A
HERCULES 290305B
HOUGH 131470H1
HOUGH 131570H1
HOUGH 140773H1
HOUGH 5573014
HUBER-WARCO 4E302246
HUBER-WARCO 4E30246
HUTCHENS SF78
HYSTER 234849
HYSTER 235849
HYSTER 984636
IHC 131570H1
IHC 302565R91
IHC 302574R91
INGERSOLL-RAND 59507568
INGERSOLL-RAND 92092220
INGERSOLL-RAND W76118
IRLEMP EP7810M
IVECO 1901608
IVECO 4596890
IVECO 596890
JCB 32300518
JOHN DEERE AH61470
JOHN DEERE AR29554R
JOHN DEERE AR36043R
KDC PARTS 79360
KDC PARTS VZ2854
KDC PARTS VZ2954
KIRKALDIE ENG. KL504
KOEHRING 18772
KOMATSU VZ2854
LAUTRETTE ELH401
LAUTRETTE ELH4401
LAUTRETTE ELHA4009
LEDERER LP78
LIEBHERR 5000931
LIEBHERR 550227808
LIEBHERR 5502278
LINK-BELT 3A7733
LOCKHEED 574130
LOCKHEED FH130
LORAIN P21366
LPM 13505133
LUCAS R109
LUCAS R110
MACK 236GB240
MARION A33
MARVEL 107920
MASTE D81A
MC CORMICK MCN9960
MICHIGAN 215501
MICHIGAN 215502
MICHIGAN 221550
MICHIGAN 3455192
MICHIGAN 519573
MICHIGAN 523611
MICRO PM33
MOBIL MEXICO MC78
MOTORCRAFT EFL212
MOTORCRAFT FH46
MOTORCRAFT FH72
MUIR HILL 253376
ORENSTEIN & KOPPEL 4194770
ORENSTEIN & KOPPEL 7390983
PACCAR 45060
PACCAR 45Z121
PACCAR 45Z188
PERMATIC LI256
PERRY PL98
PETTIBONE-MULLIKEN 9094
PETTIBONE-MULLIKEN EPP63
PETTIBONE-MULLIKEN LL13562
PHILLIPS P781
POWERPART AM041912
REFILCO 132M
RENAULT 6005019786
RENAULT 3180836
RENAULT 3620612
REXNORD 102830460
RICHIER 552442365
RICHIER 556019309
ROMA HD4124
SAVARA 92007317
SAVARA 92007517
SAVARA 92007617
STAY READY SRPPF11
STEIGER 13984
STEIGER 13984T1
STEIGER N9960
SUNDSTRAND 9700456
TEC-FIL PH13211
TEC-FIL PL1321
TIMBERJACK 403755
TROJAN 2039875
TROJAN 6955303
UNIT RIG APF132
UNIT RIG APF132P
UNIT RIG FCH1652P
VOLVO 15052
VOLVO 265189
VOLVO 2675189
VOLVO 267518
WGB S201CP
WGB S74CP
WHITE 105256AS
WHITE 10A12102
WHITE 10A15625
WHITE 5573014
WITTE 47313082
WITTE 47313083
WORTHINGTON 5573014
WORTHINGTON FLR161
WORTHINGTON FLR170
YALE & TOWNE 2039785
YALE & TOWNE 2039875

Mô tả HF6118 lọc thủy lực Fleetguard