FS1251 lọc tách Fleetguard

Fuel/Water Sep Spin-On

Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp, máy nén khí, máy phát điện

Chuyên dùng cho: New Holland, Cummins, Komatsu, Sdmo, Ingersoll-Rand,....

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: FS1251
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số FS1251 lọc tách Fleetguard

# Thuộc tính Giá trị
1 Bước ren M16 X 1.5-6H INT
2 Đường kính ngoài 76.71 mm
3 Chiều dài 142.90 mm

FS1251 lọc tách Fleetguard Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AGCO 72515734
ASHOK LEYLAND CVU1177
ASHOK LEYLAND BBU6551
AWD A4027606
AWD FSW4101
BLAW-KNOX 16482200
BOSCH 1457434097
BOSCH 986450728
BOSCH F002H20308
CUMMINS 3286503
CUMMINS 3843760
CUMMINS 3903202
CUMMINS ONAN 1866524
CUMMINS POWER GENERATION 1492827
DAF 490160
DAF CBU1177
DAF CBU1920
DAIMLER 400056002K
DAIMLER 400056001
DYNAPAC 935969
E.R.F. 2011055
E.R.F. C3903202
FIAT HITACHI 76194582
FIAT-ALLIS 73175965
FIAT-ALLIS 73175973
FLEETGUARD FS1251
FODEN Y03753701
FORD BG1T9155DA
FORD F3HZ9365E
FURUKAWA 1290383H1
GMC 25011999
GRADALL 77383303
GREYFRIARS 825S
GROVE 9414992533
GROVE 9437990108
HOUGH 1240619H1
INGERSOLL-RAND 20163150
INGERSOLL-RAND 52296878
INGERSOLL-RAND 59477570
JCB 714150122
KASSBOHRER 83129993490
KOMATSU 1240619H1
KOMATSU 1240619H2
KOMATSU 20701K1230
KOMATSU 21P01K1390
KUBOTA 1J43043060
LIEBHERR 10490041
LUCAS HDF601
MANITOU 4136270
MC CORMICK MCJ931062
MECALAC 537A0016
MECALAC E537A0016
MERCEDES-BENZ A0008352647
MOHAWK MFG. MKF1251
NEW HOLLAND 84229389
NEW HOLLAND 71104220
NEW HOLLAND 73175965
ORENSTEIN & KOPPEL 8480286
OTTAWA 1600127
PINGUELY 2427002650
RENAULT 7701030195
SDMO 330560222
TEC-FIL PSC411
TERBERG 28041784
TEREX / TEREX ADVANCE 15270824
TRANSBUS INTERNATIONAL ZZ11063
VOLKSWAGEN TE3127177B
VOLVO 3134055
VOLVO 59477570
YALE & TOWNE 580004421

Mô tả FS1251 lọc tách Fleetguard