FF147 lọc nhiên liệu Fleetguard

Fuel, Cartridge

Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình

Chuyên dùng cho: CLAAS

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: FF147
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số FF147 lọc nhiên liệu Fleetguard

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 83.50 mm
2 Chiều dài 145.00 mm
3 Đường kính trong 13.60 mm

FF147 lọc nhiên liệu Fleetguard Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
ABG 1168398
AP LOCKHEED AP3277
AP LOCKHEED APF3277A
AP LOCKHEED LK3277
ASHOK LEYLAND ABU8564
ATLAS COPCO 10904686
ATLAS COPCO 2900051800
ATLAS COPCO 2914983200
BOMAG 5711726
BOSCH 1457431101
BOSCH 1457431115
BOSCH 1457431202
BUSSING 801150237
BUSSING 801160157
BUSSING 8508111
CARRIER 295011008
CARRIER 295011009
CAV (LUCAS-CAV) 7019122
CAV (LUCAS-CAV) 7031102
CAV (LUCAS-CAV) 703157
CLAAS 1330380
CLAAS 1330381
CLAAS 133038
CLARK 3201438
COMPAIR 6002A15350
CYCLONE PM325
DAEWOO 24749026
DAEWOO 65125035004
DEMAG 902705
DEUTZ 1289054
DIAMOND DC150
DIAMOND DC8013
DONIT 412108
FIAT 1289054
FILT G1008
FILT G1055
FILT G1161
FINN FFH509
FINN FFP508
FINN FFP511
FISPA FNC042
FISPA FNC161
FISPA LI1586
FLEETGUARD FF147
FORD A780X9176EA
FORD FINISCODE 5004838
GIESSE NF147
GIESSE NH116
GMC 5579809
GMC 6435477
GMC 7984348
GREYFRIARS 424F
GREYFRIARS 624P
GUIOT GC1851
GULDNER 9831606
HANOMAG 51317300
HANOMAG 5984520800
HANOMAG 513173000
HARMO C1003
HARMO P131
HITACHI 502846
HITACHI B405364
IRLEMP PI3371
IVECO 1289054
IVECO 9930450
KAELBLE 40600169
KAELBLE 40700143
KAELBLE 40700148
KAMPER 9551241
KASSBOHRER 5894520800
KASSBOHRER 801151163
KASSBOHRER 8319101119
KHD(KLOCKNER-HUMBOLDT-DEUTZ) 1168398
KHD(KLOCKNER-HUMBOLDT-DEUTZ) 1175893
KHD(KLOCKNER-HUMBOLDT-DEUTZ) 1181061
KHD(KLOCKNER-HUMBOLDT-DEUTZ) 1289054
KOBELCO 2451U1662
KOMATSU 6110706200
KOMATSU 6110706201
KOMATSU 6127716090
KRUPP 7999921228
LANCIA 2177074
LIEBHERR 5502263
LIEBHERR 5502268
LIEBHERR 7402855
LOCKHEED 574133
LOCKHEED 574415
LOCKHEED FG133
MAN 81125030063
MAN 81125030021
MAN 81125030042
MASTE D23
MERCEDES-BENZ 3554700192
MERCEDES-BENZ 4773515
MERCEDES-BENZ 4774015
MOTORCRAFT EFG27
MOTORCRAFT FD59
MOTORCRAFT FD91
MOTORI VM 4531012
MWM 605411420012
MWM 605412910006
MWM 605411400003
MWM 1175893
NANNIDIESEL 81125030018
ORENSTEIN & KOPPEL 727981
PACCAR 221046Z69
PBR AG1013
PEGASO 522764
PERMATIC FI206
POWERPART AM043904
RENAULT 4125030018
RENAULT 3005806
RENAULT 24866092
SAME 107807
SAVARA 215410SV
SAVARA 92006317
SAVARA 92006717
SCANIA 152875
SCHLUTER 21314
SDMO 330560029
STEYR 614080739
STEYR 5402080B01
STEYR 540208001B01
TALBOT 4011024630
TALBOT 401102630
TEC-FIL P811
TEC-FIL PC811
THERMO-KING 111690
THERMO-KING 111691
THERMO-KING 112209
TORO 4701246
TRUCKCARE 7201620
VOLVO 233239
VOLVO 2338978
VOLVO 233897
WORTHINGTON 521190
ZETOR 931260

Mô tả FF147 lọc nhiên liệu Fleetguard