C20500 lọc gió Mann

Air Filter

Thương hiệu: Mann Filter Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy nén khí, máy công trình, máy công nghiệp

Chuyên dùng cho: LIEBHERR, JOHN DEERE, INGERSOLL-RAND, BOMAG, CATERPILLAR,...

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: C20500
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số C20500 lọc gió Mann

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 194 mm
2 Đường kính trong 114 mm
3 Chiều dài 401 mm

C20500 lọc gió Mann Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
ABG (VOLVO CE) 14261549
AGCO WR128644
AGCO 3901477M2
AGRALE-DEUTZ 6007001743003
AHLMANN 41 17 526 A
ALMIG KOMPRESSOREN 172.07929
ATLAS (WEYHAUSEN) 8006541
ATLAS CRANES + EXCAVATORS 6001955
BOMAG 5721147
BOMAG 05821147
BROOM WADE (COMPAIR) 98262207
BUCHER SCHÖRLING 17953945-0
COMPAIR 73784
COMPAIR 98262/198
COMPAIR 98262/207
DALGAKIRAN 1311123502
DEMAG (COMPAIR) 432 466 00
DEMAG (COMPAIR) 113 233 74
DEUTZ AG / DEUTZ-FAHR (KHD) 0118 0867
DEUTZ AG / DEUTZ-FAHR (KHD) 0441 5901
DEUTZ AG / DEUTZ-FAHR (KHD) 441 5901
DEUTZ AG / DEUTZ-FAHR (KHD) 118 0867
DOOSAN C3020065
DYNAPAC 4700390995
DYNAPAC 390995
GARDNER-DENVER 4 32 46 600
GEHL 105070
GENIE 220063GT
GENIE 220063
HAMM 1209590
HITACHI 59042630
HUERLIMANN 4415901
INGERSOLL-RAND C22968937
INGERSOLL-RAND 54672522
INGERSOLL-RAND 54773346
INGERSOLL-RAND 14261549
INGERSOLL-RAND 8811 0556
INGERSOLL-RAND/DOOSAN 54773346
INGERSOLL-RAND/DOOSAN 88110556
J.C.BAMFORD 580/12020
JLG 70023535
JOHN DEERE AZ59702
LIEBHERR 571 7440-08
LIEBHERR 702 6330
LINDE 000 983 9025
MACO-MEUDON 685 62432
MANITOWOC 03316343
MANN FILTER C20500
MASSEY-FERGUSON 055129R1
MASSEY-FERGUSON 3901477M2
MASSEY-FERGUSON 3901477M1
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) A 004 094 23 04
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) 004 094 23 04
NEUSON 1000061508
PAUS 503876
PNEUMOFORE 480023
PNEUMOFORE 41779
RENAULT TRUCKS (OKELIA) 50 21 188 173
SANDVIK EN9518
SANDVIK EN9320
SANDVIK 88601219
SCHAEFF 5.501.660.932
SCHNELL 1-024-381
SCHULZ 007.0168-0
SENNEBOGEN 72386
SULLAIR 68562432
TEREX 7-109-12
TEREX 5501660932
TEREX 6001955
VOEGELE 46 2408 2223
VOLVO (TRUCKS/VCE/VME/PENTA) 2908237
VOLVO (TRUCKS/VCE/VME/PENTA) 14261549
VOLVO (TRUCKS/VCE/VME/PENTA) 3840033
VOLVO (TRUCKS/VCE/VME/PENTA) 20405827
WIRTGEN GROUP 171094
WIRTGEN GROUP 151322
ZETOR 1801-1914

Mô tả C20500 lọc gió Mann