C17225/3 lọc gió Mann

Air Filter, Secondary element

Thương hiệu: Mann Filter Xuất xứ: Đang cập nhật Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Ứng dụng chính: dùng cho máy công trình, máy nông nghiệp, máy phát điện, lọc cho xe tải

Chuyên dùng cho: DAF TRUCKS, CLAAS, BOMAG, CASE CONSTRUCTION, PERKINS, JOHN DEERE,...

Liên hệ: 0906.61.65.68 (làm việc 24/7)

SKU Model: C17225/3
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0906.61.65.68
Telegram: 0906.61.65.68

Sản phẩm tương tự

Chi tiết thông số C17225/3 lọc gió Mann

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 166 mm
2 Đường kính trong 86 mm
3 Chiều dài 353 mm
4 Bolt Hole Diameter 8.5 mm

C17225/3 lọc gió Mann Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AGCO 2710797M92
AGRALE-DEUTZ 6011.001.049.00.7
AHLMANN 41 92 494 A
AXECO 1041598
BELAIR 572017023000
BELAIR 569000725
BETICO 4449918
BOGE 569 000 725P
BOGE 569 000 725
BOMAG 5821013
BROOM WADE (COMPAIR) C111581014
CASE-INTERNATIONAL/CASE-IH 161100190028
CATERPILLAR 3I0836
CATERPILLAR 6A-5110
CBT 2100302006
CBT 1600302006
CLAAS 00 0676 600 1
CLAAS CT 77 01 019 017
CLAAS 0676 600 1
CLAAS 0676 600 0
COMPAIR C 11158/1014
DAF 695633
DAF 0695633
DEMAG (COMPAIR) 964013
DEMAG (COMPAIR) 132 036 74
DEMAG (COMPAIR) 964 013 00
DEMAG (COMPAIR) 432 623 00
DEMAG (COMPAIR) 040 050 74
DEUTZ AG / DEUTZ-FAHR (KHD) 301 8504
DEUTZ AG / DEUTZ-FAHR (KHD) 216 5044
DEUTZ AG / DEUTZ-FAHR (KHD) 190 2127
DITCH WITCH 195-735
DYNAPAC 905412970013
ENGESA 2680504132
FAHR (DEUTZ-FAHR) 1-1114-020-306.00
FAUN 4134-368
FAUN 0746-383
FENDT F 198 200 090 010
FENDT F 184 200 090 010
FENDT F 182 200 090 010
FIAT GROUP (ALFA/FIAT/LANCIA) 1186044
FINI 017023000
FLOTTMANN 0170:2300:0
FORD BD8T9601D
FORD 77 TU 9601 D
FORD 479981
FRISCH 147-0631
GARDNER-DENVER 29 919 20
GARDNER-DENVER 4 32 62 300
GENERAL MOTORS (GM) 94621224
GENERAL MOTORS (GM) 94603894
GENERAL MOTORS (GM) 9974135
GUELDNER 000 983 9015
HAMM 233 420.5018
HAMM 233 420
HANOMAG-HENSCHEL 3252 506 M 1
IDEAL 905412970013
IHC / CASE IH 3 405 458 R 1
IHC / CASE IH 3 146 939 R 1
IHC / CASE IH 3 146 939
INGERSOLL-RAND 93604908
IVECO 216 5044
IVECO 190 2127
IVECO 126 5504
JOHN DEERE DQ24941
JOHN DEERE AZ20626
JOHN DEERE AZ20623
KLEEMANN M10015335
KOMATSU 11201-B1280
LIEBHERR 7364434
LIEBHERR 736 1347
LIEBHERR 510 6182-08
LIEBHERR 510 6182
LIEBHERR 175 3731
LINDE 000 983 9015
LOSENHAUSEN 04021/19504
MACO-MEUDON 685 29056
MACO-MEUDON 529056
MAN 81.08304-0054
MAN 81.08304-0053
MANN FILTER C17225/3
MAXION 2710797M92
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) A 688 094 71 04
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) A 003 094 33 04
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) A 002 094 60 04
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) A 001 094 46 04
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) 003 094 33 04
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) 004 094 81 04
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) A 004 094 81 04
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) 688 094 71 04
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) 002 094 60 04
MERCEDES-BENZ (DAIMLER AG) 001 094 46 04
MWM 9.0541.29.7.0013
MWM 6.0690.16.7.0113
MWM 6.0541.29.7.0032
NEW HOLLAND (CNH) 479981
NEW HOLLAND (CNH) 9576153
ORENSTEIN + KOPPEL (O+K) 800 3741
ORENSTEIN + KOPPEL (O+K) 744 821
ORENSTEIN + KOPPEL (O+K) 086 7972
PEGASO 634 478
POCLAIN 3505-57
RADAELLI 52450011
RENAULT 77 01 019 017
RENAULT 4309015
RENAULT 4207090
RENAULT 3 563 565
RENAULT 3 563 365
RENAULT TRUCKS (OKELIA) 50 21 107 499
RENAULT TRUCKS (RVI) 77 01 019 017
RENAULT TRUCKS (RVI) 50 10 140 505
RENAULT TRUCKS (RVI) 00 04 309 015
RENAULT TRUCKS (RVI) 00 04 207 090
RENAULT TRUCKS (RVI) 00 03 563 565
RENAULT TRUCKS (RVI) 00 03 563 365
STEYR-DAIMLER-PUCH 161100190028
STEYR-DAIMLER-PUCH 612.00.19.0027
STEYR-DAIMLER-PUCH 611.00.19.0028
STILL 138 616
STILL 0 138 616
SULLAIR 68529056
SULLAIR 2078240
TAMROCK 81258859
VALMET 0501 8608
VALTRA-VALMET 82640400
VALTRA-VALMET 80061800
VALTRA-VALMET 800618
VALTRA-VALMET 293570
VALTRA-VALMET 0501 8608
VOEGELE 46 2408 0125
VOLVO (TRUCKS/VCE/VME/PENTA) 4785610-9
VOLVO (TRUCKS/VCE/VME/PENTA) 6644839
VOLVO (TRUCKS/VCE/VME/PENTA) 4785612
VOLVO (TRUCKS/VCE/VME/PENTA) 4785610
VW GROUP (AUDI/SEAT/SKODA/VW) T11129620
VW GROUP (AUDI/SEAT/SKODA/VW) 075 129 620 A
WIRTGEN GROUP 2299
ZETTELMEYER 00 207 82403
ZETTELMEYER 00 207 8240
ZETTELMEYER 00 207 824

Mô tả C17225/3 lọc gió Mann