Thương hiệu: Sakura Xuất xứ: Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Liên hệ: 0869.993.667 (làm việc 24/7)

SKU Model: C-5701
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0869.993.667
Telegram: 0869.993.667
Zalo: 0869.993.667

Chi tiết thông số

# Thuộc tính Giá trị
1 Đường kính ngoài 118 mm
2 Thread Size 1 1/2-12 UNF-2B
3 Length 286 mm
4 Gasket OD 110.5 mm
5 Gasket ID 97.5 mm
6 Filter Info Full Flow, Cellulose media
7 Contain (Pcs) 10
8 Volume (m3) 0.055
9 Remark related to:C-5605,C-5731,C-5715(short versions)

Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
CUMMINS 3313279
CUMMINS 3310169
CUMMINS 299670
GENERAL MOTORS 25010042
HITACHI 4085913
KOMATSU 6002111291
KOMATSU 6002111290
KOMATSU 6002111231
KOMATSU 6002111230
SAKURA C-5701

Mô tả