Thương hiệu: Fleetguard Xuất xứ: Tình trạng: Hàng mới 100%

(12 Đánh giá)

Liên hệ: 0869.993.667 (làm việc 24/7)

SKU Model: AF472M
Tư vấn mua hàng: 24/7 (miễn phí)
Hotline: 0869.993.667
Telegram: 0869.993.667
Zalo: 0869.993.667

Chi tiết thông số

# Thuộc tính Giá trị
1 Length 469.70 mm
2 Đường kính ngoài 306.80 mm
3 Đường kính trong 196.40 mm

Cross Reference

Manufacturer Name Manufacturer Part
AG CHEM EQUIPMENT 27407
AGCO 70659387
ALLIS-CHALMERS 659386
ALLIS-CHALMERS 662607
AMERICAN HOIST 834639
ASHOK LEYLAND ABU4557
BOSCH 1987430063
BOSCH 986626785
BOSCH 986B03539
BUCYRUS-ERIE 62300686
CLARK 3664919
CUMMINS 3000307
CUMMINS 204644
CUMMINS 204635
DONIT 413090
DOOSAN 47400004
E.R.F. 942792
EIMCO 920A200101
FIELD QUEEN 73430
FINN FFA792A
FLEETGUARD AF472M
FODEN Y05754209
GMC 700016
GMC 91021394
GROVE 9304100003
GROVE 9304100023
GROVE 9304100123
HIMOINSA 3017583
INDUCONTRO AR502
INGERSOLL-RAND 35109170
IVECO 8025818
KOMATSU 6127817031
KOMATSU 6127817310
KOMATSU 6127817320
MAN 81083040059
MWM 11806560005
NEW HOLLAND 70659387
ORENSTEIN & KOPPEL 1448535
OSHKOSH MOTOR TRUCK CO. 1DX88
PACCAR Y05754209
POCLAIN A0850528
POCLAIN D6250506
RENAULT 3564137
REXNORD 1021006610
SCANIA 310816
TEC-FIL AP4807
UNI DIESEL 45815763
VERMEER 180013038
VOLVO 3839339
VOLVO 4785922
WAGNER 5535345000
WHITE 27075128
YALE & TOWNE 6953030

Mô tả